Lịch thi đấu bóng đá hôm nay được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.
Ngày giờ | Trận đấu | Trực tiếp |
ASIAD 2018 - VÒNG BẢNG | ||
19/08 16:00 | Olympic Nhật Bản - Olympic Việt Nam | |
NGOẠI HẠNG ANH 2018/19 – VÒNG 2 | ||
19/08 19:30 | Manchester City - Huddersfield Town | K+PM, SSPORT |
19/08 19:30 | Burnley - Watford | K+NS, SSPORT 2 |
19/08 22:00 | Brighton - Manchester United | K+PM |
VĐQG TÂY BAN NHA 2018/19 - VÒNG 1 | ||
19/08 23:15 | Eibar - Huesca | |
20/08 01:15 | Vallecano - Sevilla | |
20/08 03:15 | Real Madrid - Getafe | |
VĐQG ITALIA 2018/19 - VÒNG 1 | ||
19/08 23:00 | Torino - AS Roma | FPT Play |
20/08 01:30 | Bologna - SPAL | FPT Play |
20/08 01:30 | Empoli - Cagliari | FPT Play |
20/08 01:30 | Parma - Udinese | FPT Play |
20/08 01:30 | Sassuolo - Inter Milan | FPT Play |
VĐQG PHÁP 2018/19 - VÒNG 2 | ||
19/08 20:00 | Strasbourg - Saint Etienne | SSPORT 3 |
19/08 22:00 | Toulouse - Bordeaux | SSPORT |
20/08 02:00 | Nimes - Marseille | SSPORT |
CÚP QG ĐỨC 2018/19 - VÒNG 1/32 | ||
19/08 20:30 | BFC Dynamo - Cologne | |
19/08 20:30 | BSG Chemie Leipzig - Jahn Regensburg | |
19/08 20:30 | Lok Stendal - Arminia Bielefeld | |
19/08 20:30 | Karlsruher - Hannover | |
19/08 20:30 | Weiche Flensburg - VfL Bochum | |
19/08 20:30 | SSV Jeddeloh - Heidenheim | |
19/08 20:30 | TSV Steinbach - Augsburg | |
19/08 20:30 | RW Koblenz - Fortuna Dusseldorf | |
19/08 20:30 | Viktoria Koln - Leipzig | |
19/08 23:30 | Hastedt - M'Gladbach | |
19/08 23:30 | Carl Zeiss Jena - Union Berlin | |
19/08 23:30 | 1860 Munich - Holstein Kiel | |
VĐQG HÀ LAN 2018/19 - VÒNG 2 | ||
19/08 17:15 | Utrecht - PEC Zwolle | |
19/08 19:30 | Emmen - AZ Alkmaar | |
19/08 19:30 | Feyenoord - Excelsior | |
19/08 21:45 | Heerenveen - Vitesse | |
VĐQG BỒ ĐÀO NHA 2018/19 - VÒNG 2 | ||
19/08 22:00 | Nacional - Moreirense | |
19/08 22:00 | Rio Ave - Maritimo | |
20/08 00:30 | Belenenses - Porto | |
20/08 02:30 | Santa Clara - Braga | |
VĐQG NGA 2018/19 - VÒNG 4 | ||
19/08 20:30 | Kryliya Sovetov - Lokomotiv Moscow | |
19/08 23:00 | Zenit - Ural | |
20/08 01:30 | Rostov - Krasnoyarsk | |
VĐQG THỔ NHĨ KỲ 2018/19 - VÒNG 2 | ||
19/08 23:15 | Akhisarspor - Rizespor | |
19/08 23:15 | BB Erzurumspor - Besiktas | |
20/08 01:45 | Alanyaspor - Ankaragucu | |
20/08 01:45 | Galatasaray - Goztepe | |
HẠNG NHẤT ANH 2018/19 - VÒNG 3 | ||
19/08 21:00 | Brentford - Sheffield Wed | |
HẠNG NHÌ TÂY BAN NHA 2018/19 - VÒNG 1 | ||
20/08 00:00 | Mallorca - Osasuna | |
20/08 00:00 | Real Oviedo - Extremadura | |
20/08 01:30 | Real Zaragoza - Rayo Majadahonda | |
20/08 03:00 | Las Palmas - Reus | |
VĐQG BRAZIL 2018 - VÒNG 19 | ||
19/08 21:00 | Atletico Paranaense - Flamengo | |
19/08 21:00 | Internacional - Parana PR | |
20/08 02:00 | Cruzeiro - Bahia BA | |
20/08 02:00 | Vitoria - Palmeiras | |
20/08 02:00 | Botafogo - Atletico Mineiro | BĐTV |
20/08 05:00 | America Mineiro - Fluminense | |
20/08 05:00 | Sao Paulo - Chapecoense | |
VĐQG ARGENTINA 2018/19 - VÒNG 2 | ||
19/08 21:00 | San Martin - Patronato | |
19/08 23:15 | Colon - Tigre | |
20/08 01:30 | Aldosivi - Huracan | |
20/08 03:45 | San Lorenzo - Lanus | |
20/08 06:00 | Racing Club - Velez Sarsfield | |
VĐQG MEXICO 2018/19 - VÒNG 5 | ||
20/08 00:00 | Toluca - Tijuana | |
20/08 06:00 | Santos Laguna - Tigres UANL | |
VĐQG HÀN QUỐC 2018 - VÒNG 24 | ||
18/08 17:00 | Seoul - Jeonbuk Hyundai Motors | |
18/08 17:00 | Gangwon - Incheon United | |
18/08 17:30 | Jeonnam Dragons - Suwon Bluewings |
TỪ KHÓA: Lịch thi đấuLịch thi đấu bóng đá
Bình Luận